Pokemononlineth
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 0popuppk
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว

Go down 
dreammaker
unjiman
Wor
SaNooK
linkun
almost
panda
Tashuya
ball_th
itee
pipeson
15 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 9, 10, 11  Next

คุณชอบใครมากที่สุด
1.เร้ด
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_lcap57%การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_rcap
 57% [ 12 ]
2.กรีน
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_lcap19%การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_rcap
 19% [ 4 ]
3.บลู
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_lcap0%การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
4.เยลโล่
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_lcap10%การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_rcap
 10% [ 2 ]
5.โกลต์
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_lcap0%การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
6.ซิลเวอร์
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_lcap5%การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_rcap
 5% [ 1 ]
7.คริซตัล
 0% [ 0 ]
8.รูบี้
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_lcap5%การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_rcap
 5% [ 1 ]
9.แซฟไฟร์
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_lcap4%การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 I_vote_rcap
 4% [ 1 ]
คะแนนทั้งหมด : 21

ผู้ตั้งข้อความ
Wor
Elite 4
Elite 4
Wor

ชื่อเสียง : 190
ความดี : 8

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyThu Mar 18 2010, 09:14

37/60 เองบ้างข้อ ก็งงๆ ไม่รู้
ขึ้นไปข้างบน Go down
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyThu Mar 18 2010, 09:49

ลองไหม่นะคับฟ 12/20 40/60
unjiman
New Trainer
New Trainer
unjiman

ชื่อเสียง : 13
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyThu Mar 18 2010, 11:31

ได้32/60 อ่ะ คงผ่านมั้ง Laughing
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาแล้วคับ   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyThu Mar 18 2010, 22:21

วันนี้มานำเสนอ การ์ตูนนะคับ

วันหลัง จะเอาสปอย ให้DR.ทัตซึยะดูนะคับ

วันนี้เรื่องของDr.นิ๊ก

Dr.นิ๊ก : เฮ้ ทัต
Dr.นิ๊ก : ....
Dr.ทัตซึยะ[สุดยอดนักค้นคว้าของประเทศโปเกมอนสเปเชียลออนไลน์ทั่วโลกของเก่งของPWO]:ว่าไง?
Dr.นิ๊ก : ชื่อยาวไปแล้วเฟ้ย!!
Dr.ทัตซึยะ(แก้ไข):เปลี่ยนแล้วมีอะไรล่ะ!!
Dr.นิ๊ก :เมื่อไร่เซิฟจะเปิด ฟะ รอนานละเนี่ย!!!
Dr.ทัตซึยะ : ไม่รู้สิ.... ไปเล่นดอทล่ะ.... บ๊ายบี
Dr.นิ๊ก : อ้าว วววว!!!

Dr.นิ๊ก :หนอย ถ้างั้นคงต้องโทรไปต่างประเทศเสียแล้ว

และแล้ว

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 81823

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Mkl24

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Fj425

ผลจะเป็นยังไงต่อโปรดติดตามชมตอนต่อไป

ใครคิดว่าอ่านเข้าใจ อ่านต่อผมจะมาลงต่อนะ

ปล.ไม่กล้าล้อคุณDr.นิ๊กDr.ทัตซึยะ- -
ball_th
Pokemon Watcher
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyThu Mar 18 2010, 22:30

แหม เห็น GM สาวๆน่ารักเเบบนี้
ผมยอมให้อภัยนิดนึงก็ได้คับ แต่เเค่นิดเดียวนะ
lol! lol!
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หุหุ   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 00:03

ball_th พิมพ์ว่า:
แหม เห็น GM สาวๆน่ารักเเบบนี้
ผมยอมให้อภัยนิดนึงก็ได้คับ แต่เเค่นิดเดียวนะ
lol! lol!

อ้ะคุณball ให้อภัย ผมให้อภัยเหมือนกัน งั้น เอาฉาก ระหว่างคุยกับGmคนนี้ออกนะ*---*ในตอนนี้

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Fj726

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Tt727

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Ykv28

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Bv629

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Ydf30

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 5ps31

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 J8b32

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Pg033

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 0ww34

โปรดติดตามชมตอนต่อไป *--*

แก้ไขล่าสุดโดย Tanuprab_Th เมื่อ Fri Mar 19 2010, 13:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 09:02

ขอบคุณมากๆๆครับ สนุกมากมายเลย
http://pkoworldth.find-forum.net
unjiman
New Trainer
New Trainer
unjiman

ชื่อเสียง : 13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 11:07

โอ้ว บาคุแมน กลายพันธุ์

มาชิโระคุง -*- เป็น Pokemon Trainer แทน นักเขียนกาตูนร์แล้วรึนี่

แต่หนุกดีนะ เอาตอนต่อไปอีก
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 12:47

unjiman พิมพ์ว่า:
โอ้ว บาคุแมน กลายพันธุ์

มาชิโระคุง -*- เป็น Pokemon Trainer แทน นักเขียนกาตูนร์แล้วรึนี่

แต่หนุกดีนะ เอาตอนต่อไปอีก

มาชิโระคุง กลายเป็นคุณ Dr.นิ๊กไปแล้วคับ- -

อ่านซ้ายไปขวานะคับ ในบากุแมน อ่านขวาไปซ้าย - -

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 57a35

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Clw36
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Xvi37
การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Wjl38

ตัวอย่างตอนต่อไป

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Gal39
ball_th
ball_th

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 13:04

เก่งจังใส่คำพูดได้เป็นเรื่องเป็นราวเลย
แต่ว่า GM ลงทุนพูดนาดนั้น เป็นข้ออ้างแอบดูหนัง x กันรึป่าวนะ สงสัยโหลดมาเป็นซีรี่ เลยปิดนานเลย

ตัวอย่างตอนต่อไปท่าทางลนลานขนาดนั้น ต้องพูดว่างี้เเน่ๆเลย
"...ผ...ผผ...ผมเจอ [S] Pikachu แต่ผมกด หนี ปายย ทำจั้งใดดี อ่าาาา
Please........come back....my [S] Pikachu.....NOOOOOOOO"
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: อ้าววววววววววววว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 13:13

ball_th พิมพ์ว่า:
เก่งจังใส่คำพูดได้เป็นเรื่องเป็นราวเลย
แต่ว่า GM ลงทุนพูดนาดนั้น เป็นข้ออ้างแอบดูหนัง x กันรึป่าวนะ สงสัยโหลดมาเป็นซีรี่ เลยปิดนานเลย

ตัวอย่างตอนต่อไปท่าทางลนลานขนาดนั้น ต้องพูดว่างี้เเน่ๆเลย
"...ผ...ผผ...ผมเจอ [S] Pikachu แต่ผมกด หนี ปายย ทำจั้งใดดี อ่าาาา
Please........come back....my [S] Pikachu.....NOOOOOOOO"

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!
คุณBallเดาคำพูดตอนต่อไป ของผมออกได้งายเนี่ยยยยยยยยยยยยย!!!

ปล.โม้เล่นคับ

santa santa rendeer rendeer sunny sunny sunny sunny
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตัวอย่างครับ   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 13:33

ตัวอย่าง แถมให้นะครับ

santa santa santa santa santa

เนื่องจากตอนต่อไป เป็นเนื้อเรื่องของเล่ม____ ทั้งหมดเลย

ครับ

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 8ih40

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Mvs41
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: คับ   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 14:48

ขอ อภัยครับ

เนื่องจากบากุแมนแปล เป็นเรื่องโปเกมอน ไม่ค่อยฮา แล้วก็ ไม่น่าจะถูกใจ วัยรุ่น
จึง ขอลบตอนนี้ทิ้งเลยนะคับ
ไว้จะมาลงต่อจากตอนที่แล้วให้นะคับ (ตอน DR.นิก บุค ไปหา gmผู้หญิง)

แก้ไขล่าสุดโดย Tanuprab_Th เมื่อ Fri Mar 19 2010, 23:01, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 19:08

แปลน้อยจัง - - ขอฮาๆน่ะครับ

และถ้ามีนางเอก ขอสวยๆๆๆน่ะ เหมือนanime ขอเป็น แปลจากnaimeบ้างก็ดี
http://pkoworldth.find-forum.net
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ง่ะ   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 23:14

Tashuya พิมพ์ว่า:
แปลน้อยจัง - - ขอฮาๆน่ะครับ

และถ้ามีนางเอก ขอสวยๆๆๆน่ะ เหมือนanime ขอเป็น แปลจากnaimeบ้างก็ดี

อยากแปลเหมือนกันนะคับ

แต่มุขฮาๆก็มีครับ แต่ต้อง ใช้ คุณทัตซึยะ เป็นตัวละคร
Dr.ทัตซึยะ: ได้มาเลย
เคนจิ โปเกมอนวอตเชอร์:ครับผม^^

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Jkr58

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Ig359

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 File

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 File

อ๊ะอ๊ะ ผมยังไม่/เผ่น นะครับ

แจกรูป ก่อนไปนิดเดียว*---*

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 HappyBirthday

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 Rpcarry-1

/เผ่นนนนนน
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyFri Mar 19 2010, 23:20

555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
ball_th
ball_th

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptySat Mar 20 2010, 14:09

หน้าโนบิตะ น่าสงสารมากกก Laughing

แต่ฮาดี 555+
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptySat Mar 20 2010, 16:46

- -ทำไปได้- -
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptySat Mar 20 2010, 16:59

แล้ววาดเองป่าวคับนั่นหรือCopy เขามา แล้วPaste/ ฝากถามด้วย
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: คับ   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptySat Mar 20 2010, 17:21

Nickwei พิมพ์ว่า:
แล้ววาดเองป่าวคับนั่นหรือCopy เขามา แล้วPaste/ ฝากถามด้วย

ไปก๊อปมาคับ จำเว็บไม่ได้แล้วเก็บภาพไว้นานเลย-- --" แล้วก็ตกแต่งเล็กน้อย Smile Smile Surprised

น่าจะวาดเองมั้งคับ ผมไม่ทราบเหมือนกัน*---* rendeer rendeer
dreammaker
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyMon Mar 22 2010, 00:14

อ่า ก็สมัครสมาชิกมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะอ่านะ

ก็ขอความกรุณาทุกคนอื่นกันนิดนึง เพื่อไม่ให้เกิดการเข้าใจผิดกันน่ะนะ

อันดับแรกนะครับ เรื่องของ บทความคอยคิงที่ผมเขียนขึ้นมา ตรงนี้อยากจะให้คุณ ใส่เครดิตเอาไว้ด้วยนะครับ ว่า

Original Posted by : Dreammaker จาก pkbasic.invisionplus.net นะครับ

ถ้าไม่ใส่ก็ขอให้ลบในส่วนบทความนั้นทิ้งนะครับ

อันดับสองนะครับ เรื่องการให้เครดิตของ pokemonspecialclub.exteen.com นะครับ

ถึงแม้ว่าจะมีการให้เครดิตบ้างในบางรีพลาย แต่ว่า มันก็ไม่ใช่ทั้งหมด ในเว็บนั้น จริงๆ แล้ว ก็อปไปให้เครดิตน่ะ ไม่มีปัญหาครับ

แต่ปัญหาคือ สไปร์ทบางอย่าง หรือรูปบางรูป เป็นของคุณ Coronis ในเว็บ เซเรบี้ น่ะครับ ซึ่งทาง pokemonspecialclub.exteen.com ได้ทำการขออนุญาตอย่างเป็นทางการที่จะนำมาลงในเว็บ พร้อมเครดิตแล้ว

นอกจากนี้ ก็ยังมีบทความที่ คุณต้น(Pokenuri) น้องไดร์ฟกับน้องดอส(Firered) พี่โน้ต(Shadow_of_ching) พี่ปิง(Pallas) และคนอื่นๆ อีก ที่คุณก็อปมานะครับ

ดังนั้น ก็อยากจะขอให้คุณ ใส่เครดิตเอาไว้ด้วยอ่ะครับ ส่วนของบทความที่มาจาก pokemonspecialclub.exteen.com ก็ให้คุณใส่ไว้ว่า

จาก : pokemonspecialclub.exteen.com

อะไรทำนองนี้ครับ ก็ขอร้องให้ใส่ทุกรีพลายที่ก็อปมานะครับ

อันดับที่สามนะครับ ภาพบางภาพ คุณก็อปมาจากเว็บบอร์ด pkbasic.invisionplus.net น่ะครับ ก็อยากให้ใส่เครดิตเอาไว้ด้วยว่า

จาก : pkbasic.invisionplus.net

น่ะครับ ทำเป็นลิงค์ไปที่นั่นเลยก็ดีครับ

ก็นะครับ การที่คุณเอา"ของของคนอื่น"มาลงโดยไม่ให้เครดิต มันก็ถือเป็นความผิดที่ค่อนข้างร้ายแรง ถ้าเกิด คุณไปก็อปของที่มีลิขสิทธิ์ขึ้นมา ก็สามารถโดนฟ้องได้เช่นกัน

ก็ถือว่าขอร้องน่ะครับ คำพูดอาจจะแรงไปบ้าง ก็ต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้ครับ

Pkbasic Mod.

Dreammaker
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyMon Mar 22 2010, 00:24

รับทราบ ครับ ~

ตอนแรกก็ไม่ค่อยเข้าใจนะคับ ว่าเครดิต คืออะไรนะ

แต่ผมจะรีบ แก้ ใส่เครดิต ให้นะคับ*---*

และก็ บทความน่าสนใจ จะลบได้ไง อะนะคับ

rendeer santa rendeer
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แก้ไขให้แล้วคับ   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyMon Mar 22 2010, 00:48

ผมแก้ไข ส่วนสำคัญให้แล้วนะคับ

เว็บรูปภาพไม่ขอเครดิตนะคับ

แต่ว่าเว็บนี้ มันเรทเยอะนะคับ - -

แต่ถ้าจะดูก็พวกเว็บ pixiv เว็บรูปภาพคับ

เว็บ สปอย ต้องหาเอานะคับผมจำชื่อเว็บไม่ค่อยได้ เป็นเว็บโปเกมอนสเปเชียล เว็บดังคับพิมกูลเกิ้ลไปก็เจอเลยคับ

เครดิตคุณ นินจา นะคับ

แก้ไขล่าสุดโดย Tanuprab_Th เมื่อ Mon Mar 22 2010, 00:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
dreammaker
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyMon Mar 22 2010, 00:54

อ่าคือ ที่บอกว่า Original Posted by : Dreammaker จาก pkbasic.บลาๆๆ อ่ะครับ

ใส่แค่บทความคอยคิงพอแล้วครับ เพราะอันอื่น คนอื่นเขาเขียนน่ะครับ

ก็ ใส่เครดิตให้ถูกแหล่งที่มาด้วยก็ดีนะครับ ไม่งั้น คนในเครดิตโดนข้อหาแอบอ้างง่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 EmptyTue Mar 23 2010, 22:53

Tanuprab_Th พิมพ์ว่า:
ผมแก้ไข ส่วนสำคัญให้แล้วนะคับ

เว็บรูปภาพไม่ขอเครดิตนะคับ

แต่ว่าเว็บนี้ มันเรทเยอะนะคับ - -

แต่ถ้าจะดูก็พวกเว็บ pixiv เว็บรูปภาพคับ

เว็บ สปอย ต้องหาเอานะคับผมจำชื่อเว็บไม่ค่อยได้ เป็นเว็บโปเกมอนสเปเชียล เว็บดังคับพิมกูลเกิ้ลไปก็เจอเลยคับ

เครดิตคุณ นินจา นะคับ

แล้วผมจะขอก๊อปเอามาลงต่อนะคับแล้วจะเครดิตทุกครั้งด้วยคับผม^^

------------------------------------------------------

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว - Page 4 92f32d7a7ghf4f9b2e1a7d1e7eb043ca543

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 11ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 9, 10, 11  Next