Pokemononlineth
กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 0popuppk
กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ

Go down 
linkun
BankZa52
prai05
jorker1234
bulbabenz
itee
Tashuya
pipeson
12 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
pipeson
Pokemon Trainer
pipeson

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyThu Feb 25 2010, 22:07

อันนี้ฟลุกได้มา เพราะเอา Pika ไปเทรดกับอะไรสักอย่าง ตัวนี้คือของแถทครับ

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Ueln6

ตัวนี้คือโปเกม่อนตัวแรกที่จับ หลังจากสมัครไอดี

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Lj3cl

ตัวนี้มีคนให้เรามา เราก็เพิ่งเข้าใจว่าทำไมเขาถึงให้มาฟรีๆ อิอิ แต่ก็ขอบคุณครับ

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 7mmn2

ปล.ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมต้องปิดบัง ตรง ID:xxxxxx ใครรู้ตอบด้วย (ผมเห็นเขาทำกัน ก็เลยทำบ้าง อิอิ)
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyThu Feb 25 2010, 22:38

ของผม
กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Show11
กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Show22
กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Show33

ไคริวผม 2ตัว 2สาย สายแรก สายspatkเป็นเลิศ ไว้ใช้hyber beam สาย2 atkเป็นเลิศ ไว้out rageอิอิ
http://pkoworldth.find-forum.net
itee
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 287
ความดี : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyFri Feb 26 2010, 03:11

ด้วยๆๆๆ เอา แบบ ฮาๆ 55+

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 103884111
bulbabenz
New Trainer
New Trainer
bulbabenz

ชื่อเสียง : 46
ความดี : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySat Feb 27 2010, 14:33

^
IVs 37 แม่จอร์จให้เดี้ยง เขามีกันสูงสุดได้แค่ 31 -*-

แถมความรู้นิด ๆ

Uber ในความหมายทั่วไป เขาหมายถึง"โปเกมอนเทพที่มีสเตตัสสูง ๆ" เช่น มิวทู โฮโอลูเกีย ดีออกซี อะไรอย่างนี้
ในที่นี้คงแค่หมายถึงว่าสเตตัสดีมาก ๆ ละมังเนอะ
http://s1.zetaboards.com/pkbattle
itee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySat Feb 27 2010, 18:59

ข้าน้อย มี 2 ตัว ละที่เป็น แบบนี้

เอามาโชว์ ๕๕๕+

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 103902001

หันมาหา Invalid แทน เอิ๊กๆ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySat Feb 27 2010, 19:11

- -"

ผมไม่มีสักตัว ใครก็ได้ เอาstats badหมดทุกอันมาอวดหน่อย

แบบนี้ น่าจะหายากกว่าอีก อิอิ
http://pkoworldth.find-forum.net
itee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySat Feb 27 2010, 22:40

Tashuya พิมพ์ว่า:
- -"

ผมไม่มีสักตัว ใครก็ได้ เอาstats badหมดทุกอันมาอวดหน่อย

แบบนี้ น่าจะหายากกว่าอีก อิอิ

- -* มีเยอะเลย ละ กำลังว่าจะลบทิ้ง
jorker1234
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 10
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySat Feb 27 2010, 23:49

เว็บคำนวณ status นี้เว็บอะไรเหรอครับ รบกวนขอlink ทีนะครับ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySun Feb 28 2010, 00:25

itee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySun Feb 28 2010, 02:08

ในที่สุด ก็มี Staryu ที่พอดูได้ 555+

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 103906093
itee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyMon Mar 01 2010, 10:08

๕๕๕+ หันมาสะสม Invalid แทน ขอรับ

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 103918787
prai05
Pokemon Ranger
Pokemon Ranger
prai05

ชื่อเสียง : 506
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyMon Mar 01 2010, 21:13

สูงกันทั้งนั้น เราเทียบไม่ติด
BankZa52
BankZa52

ชื่อเสียง : 296
ความดี : -3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyMon Mar 01 2010, 22:04

ง่าอยากโชว์แต่ลงรูปไม่เป็น 5 5+
ใครก็ได้มาลงลิ้งสอนลงรูปไว้ให้ทีหรือบอกในนี้ก็ได้
จะได้โชว์ 5 5+
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ก   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyTue Mar 02 2010, 16:02

เง้อ ทำไมโปเกมอนผมbadเยอะทั้งนั้นเลย- - rendeer
pipeson
pipeson

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyWed Mar 03 2010, 15:21

โพสวิธีการลงรูปแล้วอะนะ
pipeson
pipeson

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyThu Mar 04 2010, 03:31

ในที่สุดผมก็ได้มันมา โปเกม่อนในฝัน ที่มีสกิลหลากหลาย

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Hitmonchan

คุณว่าผมโง่หรือบ้าไหมครับ ผมได้มาโดยการแลกกับ
1.Blastoise70
2.Gyarados70
3.Arcanine70
4.Alakazam36
5.Jynx26
6.[S]Sandslash20
7. เงิน 3M

แต่จิงๆแล้ว โปเกม่อนพวกนั้น stat bad ซะส่วนใหญ่ ไม่มีดีสักตัว

คุณว่าคุ้มไหม
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyThu Mar 04 2010, 07:27

ผมว่าก็คุ้มมไค้มอยู่ที่ความชอบส่วนบุคคล อิอิ

อยากทำอะไรทำไปเลยงับ จะเลี้ยงไร เลี้ยงไป^^

ผม50m+Dragonitelv70+Dragonair ยังยอมเลย

Dratini หาใหม่เมื่อไรก็ได้ Hitmochan กับAggronมะนเติมบัตร ยอมๆไป อิอิ

ถึงจะเสียSก็เถอะ affraid
itee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyThu Mar 11 2010, 15:14

ซื้อมา ตอน Lv7 600 k คุ้ม เปล่า ขอรับ

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 104037775
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyThu Mar 11 2010, 15:47

สุดคุ้มขอรับ
pipeson
pipeson

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyThu Mar 11 2010, 18:39

เอาปิกาจูไปแล้วมา นานมาแล้ว

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ Iqa8j
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

ชื่อเสียง : 208
ความดี : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyThu Mar 11 2010, 19:15

ขําๆครับ ทําไมทํากับฉันได้กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ 9clip_5

อีกตัวเลวร้ายสุดพึ่งมารู้ว่ามัน bad statas ตอนเลเวล100- - ตอนนี้อยู่ในshopแล้ว ตอนนี้ประมูลกันอยู่ราคาคงไม่ถึง300k
itee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySun Mar 14 2010, 14:55

จับมาสดๆ ร้อนๆ ขอรับ มาชื่นชมให้ข้าน้อยหน่อยยยย

- -" ได้ ติดๆ กัน 2 ตัว ใช้ตัวไหนดี ขอรับ

http://www.mypwo.info/index.php?id=8ZNm09dWGL

http://www.mypwo.info/index.php?id=REjtqk26OU

แก้ไขล่าสุดโดย itee เมื่อ Sun Mar 14 2010, 22:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySun Mar 14 2010, 17:12

รูป มินิริวเอามาจากไหนอ่าคับ อยากได้ รูปไคริวขยับได้คับ Shocked

เกราดอส Good*--*!!
ball_th
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptySun Mar 14 2010, 17:16

เกราดอส สุดยอดเลยแฮะ ว้าว
itee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ   กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ EmptyMon Mar 29 2010, 10:50

-*- หลังๆ มา ได้แต่ Gyara'

http://www.mypwo.info/index.php?id=Ny425V9vOU

กระทู้นี้ เอาไว้อวด Status Pokemon เอามาอวดกันเยอะๆนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» PWO Quest : Start Game Pokemon (Get Starter Pokemon)
» คิดว่าน่าจะมีกิจกรรมแฟนพันธุ์แท้ Pokemon นะ !
»  Pokemon : AG :
» Pokemon 1
» Pokemon 2 , 3