Pokemononlineth
~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 0popuppk
~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^

Go down 
pongsirideal
Freedomlife
ponton55
pureandom
Yesong
minirumunu
bulbabenz
miyabi
obenzoza0147
mankamde
Tashuya
15 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
BankZa52
Pokemon Watcher
Pokemon Watcher
BankZa52

ชื่อเสียง : 296
ความดี : -3

~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 EmptyFri Sep 17 2010, 14:54

แต่ละคนตั้งแต่สมัยไหนกันเนี่ย
โอ้ววว
ขึ้นไปข้างบน Go down
RamakiaN
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 3
ความดี : 0

~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 EmptyWed Oct 13 2010, 20:22

ผมก็อยากเล่นมากเลยคับ สมัครไม่ได้เลยอะ รบกวนคนที่สมัครเป็นช่วยสมัครให้ทีนะคับ ขอบคุณคับ อยากเล่นมาก
plahotmail44
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 EmptyTue Oct 26 2010, 15:39

สมัคร ตรงไหรหรอ คับมาใหม่คับ Embarassed
pokemonmil
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 EmptyThu Dec 09 2010, 18:29

ดี คับ พี่คับ ช่วย สมัคร ให้ผมด้วย คน ได้ มะคับ

ผม โหลดตัวเกมไปนานแล้วคับ แต่ยังเข้าไม่ได้ซักที

ช่วยสมัครไห้ผมด้วยนะคับ
pokemonmil
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ - Page 2 EmptyThu Dec 16 2010, 17:12

สมัคร ให้ผม มั้ง นะครับ mail

pokemonkfc2@hotmail.com

~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2