Pokemononlineth
เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ 0popuppk
เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pipeson
Pokemon Trainer
pipeson

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ   เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ EmptySun Feb 07 2010, 01:41

ตามหัวข้อเลย เช่น คุยกับNPCแล้วได้ ของ (เหมือนได้โปเกดิช)

หรือการทำเควสต่างๆ ที่ได้รับจากNPC อ่า เกมนี้มันให้สู้ๆกันอย่างเดียวเลยหรอ

แล้วจะอัพโปเกดิช ได้ยังไงอ่าครับ

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
pipeson
pipeson

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ   เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ EmptySun Feb 07 2010, 02:51

จบยิม 4 แล้วไปทางไหนต่ออ่าครับ

แล้วก่อนจะมายิม4 ถ้าเราไม่รอดอุโมงใต้ดินมา จะสามารถไปทางอื่นได้อีกไหม
itee
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 287
ความดี : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ   เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ EmptySun Feb 07 2010, 13:49

pipeson พิมพ์ว่า:
ตามหัวข้อเลย เช่น คุยกับNPCแล้วได้ ของ (เหมือนได้โปเกดิช)

หรือการทำเควสต่างๆ ที่ได้รับจากNPC อ่า เกมนี้มันให้สู้ๆกันอย่างเดียวเลยหรอ

แล้วจะอัพโปเกดิช ได้ยังไงอ่าครับ

ขอบคุณครับ

มีหลายเควส อยู่ ครับ แต่มัน bug อยู่

ที่ไม่ bug ก็ เควสเอา Lab Key ไว้ไปเข้า Water lab หา Dratini
itee

ชื่อเสียง : 287
ความดี : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ   เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ EmptySun Feb 07 2010, 13:50

pipeson พิมพ์ว่า:
จบยิม 4 แล้วไปทางไหนต่ออ่าครับ

แล้วก่อนจะมายิม4 ถ้าเราไม่รอดอุโมงใต้ดินมา จะสามารถไปทางอื่นได้อีกไหม

ไป Fuschia City ครับ (ดู map เอานะ ครับ)

เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1