Pokemononlineth
การประมูลครับ 0popuppk
การประมูลครับ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

การประมูลครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
hunnyboy
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 26
ความดี : 0

การประมูลครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: การประมูลครับ   การประมูลครับ EmptyThu Feb 04 2010, 13:47

คือว่า การประมูลเนี่ยในเวลาเท่าไหร่จึงจะได้หรอครับ หรือขึ้นอยู่กับคนขายว่าพอใจรึยัง แล้วเวลาถ้าได้ต้องเปิดไว้รึเปล่า หรือปิดไปก็อด

แล้วก็อีกคำถามครับ แบบวาจะปั้ม rep กับเพือน จะโดนแบนรึเปล่าครับ จะได้ระวัง

แล้วก็ทำไมเวลคู่ต่อสู้ ติด confuse กับ sleep ทำไมยังตีได้ปกติเหมือนปกติ หรือว่าเป็น bug ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การประมูลครับ   การประมูลครับ EmptyThu Feb 04 2010, 14:29

เรื่องปรามูลก่อนน่ะครับ ขึ้นอยู่กับเวลาครับ เวลาหมดตอนราคาสูงสุดอยู่ที่กี่ คนที่ให้ราคานั้นก็ได้ไป

ส่วนเรื่องปั้มrepไม่แน่ใจอิอิ

ส่วนเรื่อง skillบางสะกิลมันยังบักอยู่น่ะ
http://pkoworldth.find-forum.net
hunnyboy
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การประมูลครับ   การประมูลครับ EmptyThu Feb 04 2010, 14:33

ช่องเวลา ดูที่ ช่องสุดท้ายใช่ไหมครับ แล้วเวลาจะดูที่เรา bid ไปอ่ะครับ แบบว่าลืม จะดูได้ที่ไหนครับ
itee
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 287
ความดี : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การประมูลครับ   การประมูลครับ EmptyThu Feb 04 2010, 20:53

ประมูล ยังเป็นที่สงสัยเช่นกัน

ผมเคยตั้งไว้ 10000 ถูกประมูลไป 550 - -"

ตั้งประมูลแล้ว เอา ออกไม่ได้ ด้วย

ปล. หลังๆมาตั้งขายอย่างเดียว
TsukasaKadoya
New Trainer
New Trainer
TsukasaKadoya

ชื่อเสียง : 87

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การประมูลครับ   การประมูลครับ EmptyThu Feb 04 2010, 21:43

Very Rare Tangela ขายได้เท่าไรครับ ขายได้เยอะรึปล่าวครับ
itee

ชื่อเสียง : 287
ความดี : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การประมูลครับ   การประมูลครับ EmptyThu Feb 04 2010, 22:15

TsukasaKadoya พิมพ์ว่า:
Very Rare Tangela ขายได้เท่าไรครับ ขายได้เยอะรึปล่าวครับ

เก็็บไว้ ดูเล่น ครับ ตัวนี้
Tashuya
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การประมูลครับ   การประมูลครับ EmptyThu Feb 04 2010, 22:39

ตามเร็บบนบอกงับ tengela พอผ่านยิม8 มันจะกลายเป็นcomon - - '

Iteeรู้สึกจะชอบสีเหลืองจัง- -มีสายฟ้าตั้ง2ตัว
http://pkoworldth.find-forum.net

การประมูลครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1