Pokemononlineth
สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ 0popuppk
สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ

Go down 
panuza20123
pommornza
sena0021
poohzaza
dogzasa002
commonone
jabasoon
pieroz
chippojang
Tashuya
TsukasaKadoya
15 posters
ผู้ตั้งข้อความ
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 87
ความดี : 0

สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyMon Jan 25 2010, 21:43

สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyMon Jan 25 2010, 21:52

ได้เลยอะครับปกติ แต่ตอนนี้ระบบสมัครคงเสีย ผมสมัครให้อีกคนยังไม่ได้เมลมาเลย
http://pkoworldth.find-forum.net
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyMon Jan 25 2010, 22:04

อ่อ ถึงว่า ลองสมัครตั้งหลายเมลแล้ว ไม่ส่งมาซักที อยากเล่นเร็วๆจังเลย สิ่งที่เราชอบมักจะต้องรอคอย สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ Icon_santa แต่ภาวนา อย่าให้ปิดรับสมัครเลย
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyMon Jan 25 2010, 22:19

ไม่ปิดอยู่แลว ครับก็อาจจะได้ แต่หลายวัน
http://pkoworldth.find-forum.net
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyTue Jan 26 2010, 20:16

ตอนนี้อีเมลยืนยันส่งมาแล้วนะครับ เล่นได้แล้วครับ ดีใจจัง สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ Icon_razz

รู้สึกว่ามันจะค้างบ่อยนะครับ ช่วงต่อสู้ มัน Wait นานมากน่ะครับ กะเลยกดออกเข้าใหม่ บ่อยครั้ง lol!
chippojang
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyTue Aug 10 2010, 09:11

น้องทำงานอะคะมะมีเวลาสมัครเลยอะคะ
พอมีวันหยุดก้สมัครมะได้เลยอะคะ ช่วยที่จิคะ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyTue Aug 10 2010, 14:19

เปิดรับเมื่อไรจะแจ้งไปน่ะคับ ที่นี้
pieroz
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyMon Sep 20 2010, 18:58

คือของผมได้มาแล้ว แต่ดันบอกว่าหมดอายุอะคับ

jabasoon
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyMon Sep 20 2010, 20:04

ผมอยากเล่นมากคับ ใครก้อได้สมัครให้ทีคับ หรือให้รหัสผมก้อได้ที่ยังไม่ใช่นะ

jab_slipnot_za@hotmail.com
commonone
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyTue Sep 21 2010, 20:20

cheers
ผมก้อรออยู่เหมือนกานนนน

งุงิงุงิ
dogzasa002
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyWed Jan 19 2011, 20:31

ทำไมไม่มีที่สมัครอ่าคับ ๆ ๆ ๆ

ผมอยากเล่นๆ ๆ ๆ ๆ
poohzaza
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyWed Jan 26 2011, 19:04

โอ้ยเซ็ง เจอโปเกม่อนออนไล แต่ดัน ไม่ได้เมลยืนยังเลยอ่า Crying or Very sad
sena0021
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptySun Jan 30 2011, 11:51

มันสมักยังไงอะ
pommornza
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptySun May 08 2011, 12:12

ยังไม่ได้เหมือนกันคับ afro
panuza20123
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptySat May 14 2011, 11:39

พี่Gผมสมัครได้แต่เข้าบ่ ได้อะมันเป็นอะหยัง confused
chanuwat2011
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptyWed Jun 15 2011, 17:39

ยังไม่ได้เหมือนกันคับ
bacilzaa
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 6
ความดี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptySat Jul 30 2011, 18:57

What does "PWO" stand for?คำตอบคืออะไรอะคับ
kittisak
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptySun Aug 07 2011, 16:58

55555
thelongza191
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ   สมัครPOKEMONWORLDONLINEแล้ว แต่ไม่ได้รับอีเมลยืนยันน่ะครับ ปกติกี่วันถึงส่งมาหรอครับ EmptySun Sep 04 2011, 12:48

ผมอยากเล่นอ่ะคับ ช่วยขายให้ผมตัว 1 ก็ดีคับ
T_T อยากเล่นอ่ะคับ
longzaza0101@hotmail.com

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1