Pokemononlineth
ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ 0popuppk
ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Gooknarak_Admin
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 3
ความดี : 0

ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ   ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ EmptySat Dec 26 2009, 00:33

บอกทีค่ะ เพิ่งจับได้ แถมเล่นวันแรกงงค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tashuya
Pokemon Master
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ   ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ EmptySat Dec 26 2009, 09:20

มีคนโพสวิธีในปรามูลแล้วครับ แต่เป็นผม ผมขาย^^

ราคาดีน่ะประมาณ50kบวกอะครับ ถ้าต่อดีก็ได้100kบวก คุณโชคดี
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://pkoworldth.find-forum.net

ได้ ทรานเซล (S) เวล4มาค่ะ แต่ไม่มีท่าโจมตี จะเก็บเวลยังไงค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1