Pokemononlineth
ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย 0popuppk
ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
peterpea
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 28
ความดี : 0

ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย   ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย EmptyFri May 06 2011, 19:52

ตามหัวข้อเเหละผมจะตั้งคลับ pwo ขึ้นเพื่อให้คนที่เล่นแชกันเหนว่าน่าสนใจดี

นี่งับเวปสมัรคตอนสมัครทุกคนจะเป็นเพื่อนกะผมอยุ่เล้วเพราะผมส่งลื่งข้างล่างให้พวกคุนกด

http://www.dice.in.th/invite/signup?space=554040&to=seedspace

สมัครเยอะๆนะคับเราจะได้เเชภาพหรือว่าเหี้ยไรก้อได้เกี่ยวกับpwoกันเดวสร้งเสจก้อรุเองงับ

cheers cheers cheers
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tashuya
Pokemon Master
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย   ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย EmptyFri May 06 2011, 20:22

ทำไมไม่ทำfacebookอะงับ= =
http://pkoworldth.find-forum.net
-•Moe_KnighT•-
Gym Leader
Gym Leader
-•Moe_KnighT•-

ชื่อเสียง : 282
ความดี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย   ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย EmptySat May 07 2011, 03:04

มะนจะเอาอะไร ของ เก็ทแอมป์ นี้แหละ= =

เหนแว่วๆ มะวาน
peterpea
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 28
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย   ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย EmptySun May 08 2011, 12:21

olo 1 เบาๆดิ๊เดะเเม่งก้อรุหม ^^

ผมจะตั้งคลับpwoในนี้มาช่วยกันดูห่อย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1