Pokemononlineth
ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม 0popuppk
ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม   ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม EmptyWed Mar 09 2011, 19:50

รวมเรื่องราวสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม
เรื่องแปลกแต่จริงเรื่องที่ 1

ผมเคนสู้กับหัวหน้ายิม 5 ฝั่งโจโต 2ครั้งคับ ครั้งแรก สู้เสร็จพอเช็คไม่ได้เข็มกลัด
ครั้งที่2กับครั้งแรก โปเกม่อนก็ไมเ่หมือนกัน WOW Shocked

เรื่องแปลกแต่จริงเรื่องที่ 2

ผมเคยใช้ไคริว spd iv 26 เลเวล 86 แต่กลับได้ตีหลังฮาคุริว เวล 80กว่า

Oh My God ทั้งที่ spd ร่าง 2 กับ 3 ต่อให้max spdร่าง 2 ความเร็วกับร่าง3ก็จะต่างกันมาก
จึงเป็นไปไม่ได้ที่ร่าง 2จะตีก่อน Wow affraid

เพื่อนๆละงับเคยเจอเรื่องแปลกๆไรอีกบ้างเอ่ย Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://pkoworldth.find-forum.net
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม   ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม EmptyWed Mar 09 2011, 20:38

เคย สู้ยิม โจโต แล้วเข็มกลัดหายหมด 7ยิม ผมเลยได้สู้ไหม่คับ

เคยบัค สู้หัวยิม ซ้อนได้\angry ตายหมด
macga258456
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 14
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม   ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม EmptySun Apr 17 2011, 02:04

ผมดดนexpติดลบเลยอะ geek
gai16992
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม   ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม EmptyTue May 03 2011, 16:31

ผมสมัครไม่ได้ทำไงดีคับ
guy24724
New Trainer
New Trainer
guy24724

ชื่อเสียง : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม   ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม EmptySun Jun 12 2011, 15:41

555555555
เราเล่นไม่ได้

Crying or Very sad

ชิเฮรุ โปเกม่อน เทรนเนอร์ กับสิ่งแปลกๆที่ผมเคยเจอในเกม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» คำถามโปเกมอน เทรนเนอร์!!
» วิธีเอา โปเกม่อน ตอนเริ่ม
» เรามาบอก"ชนิด"และ"โปเกม่อน"ที่ชอบกันเถอะ