Pokemononlineth
มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ 0popuppk
มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
panda
Pokemon Trainer
Pokemon Trainer
panda

ชื่อเสียง : 267
ความดี : 31

มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ   มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ EmptySat May 29 2010, 22:19

คือเวลาผมเล่นๆอยู่อ่ะคับ มีพวกฝรั่งชอบมา PM กับผม แล้วมันก็พิมว่า Br? พอผมตอบกับว่า What? มันก็ปิดไปเลย

ผมอยากรู้ว่ามันต้องการจะถามอะไรอะไรอ่ะคับ

ตอบผมด้วยนะ Question
ขึ้นไปข้างบน Go down
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ   มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ EmptySat May 29 2010, 22:44

อย่า ไปสนใจเลย คับ

ทางที่ ดีเงียบๆ ไว้ดีกว่า
Tashuya
Pokemon Master
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ   มีคำถามที่อยากจะถามอ่ะคับ EmptySun May 30 2010, 21:04

มันถามว่าใช้คน บลาซิลไหม

เราก็ตอบไปว่า go to dieแล้วก็ปิดpmไปเยยจ้า^^
http://pkoworldth.find-forum.net

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1