Pokemononlineth
วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ 0popuppk
วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ

Go down 
nonzanava
ball_th
Tashuya
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptyWed Apr 07 2010, 22:10

1.ไปที่โฟรเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์ไว้ จะเป็นดั่งรูปนี้งับ

วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ Wtiu1

2.ดับเบิ้ลคลิ๊กไฟล์ไหนก็ได้ สักอันครับ จเลือกอันที่วงสีแดงหรือน้ำเงินก็ได้ แล้วก็ดับเบิ้ลคลิ๊ก

วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ Lbru2

3.พอกดเข้าจะเป็นอย่างนี้ แล้วก็รอให้มันโหลดpatcherเสร็จ อาจจะไม่เหมือนในรุป เปี๊ยบ เพราะผมโหลดpatcherเสร็จแล้ว
แต่ก็ทำนองีน้ละกงับ

วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ Ywsu3

4.พอโหลดเสร็จแล้ว มันจะพาไปหน้าlogin IDเพื่อเข้าเกมส์

แล้วสังเกตุ เวอร์ชั่น ตัวเกม ว่าเหมือนกับรุปนี้ไหม ถ้าเหมือนก็ลุยเลยครับ จะรออะไร^^ขอให้สนุกงับ

วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ Ostu4
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://pkoworldth.find-forum.net
ball_th
Pokemon Watcher
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptyThu Apr 08 2010, 08:50

ขอบคุณนะครับ อิอิ
Tashuya
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptyThu Apr 08 2010, 09:44

อะไรที่สำคัญจะพยายามเอาลงเรื่อยๆน่ะ
http://pkoworldth.find-forum.net
nonzanava
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 3
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptySat Nov 20 2010, 17:07

ผมเข้าไม่ได้คับเพราะไม่มี server คับ
BankZa52
BankZa52

ชื่อเสียง : 296
ความดี : -3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptySat Nov 20 2010, 18:43

นึกว่าเปิดแล้วสะอีก
nonzanava
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptySun Nov 21 2010, 18:22

มี server ให้โหลดไหมคับ
topbom20617
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptySun Apr 03 2011, 14:25

เกม ปิด ยัง อะ คับ
bacilzaa
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 6
ความดี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptySat Jul 30 2011, 18:47

What does "PWO" stand for?คำตอบคืออะไรอะงับ
bacilzaa
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptySat Jul 30 2011, 18:47

What does "PWO" stand for?คำตอบคืออะไรอะงับ
bacilzaa
New Trainer
New Trainer

pak_55
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยหน่อยดิอยากเล่นมากกก   วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ EmptySat Jul 30 2011, 19:36

พี่คับ สัมครสมาชิกไงอ่า???

วิธีการuอับเดท patcher ของเกมpokemon world onlineมาดูรูปครับมีรูปประกอบ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1