Pokemononlineth
ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ 0popuppk
ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้

Go down 
BankZa52
almost
lnwkengza300
linkun
SaNooK
ball_th
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ball_th
Pokemon Watcher
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptySat Apr 03 2010, 23:24

ผมเอาเวลาเเน่นอนไม่ได้คับ แต่ผมมาเเน่นอน รับรองเลย
เพราะขึ้น มหาลัยเเล้ว ไม่รู้เขาจะเรียนกันยังไงบ้าง
แต่ผมมาคุยเป็นระยะๆ เเน่ๆครับ จะไม่ไปไหนหรอก
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptySat Apr 03 2010, 23:36

เปิด10พฤษภาคม คับ เล่นหลังโรงเรียนเลิกคับ
SaNooK
Elite 4
Elite 4
SaNooK

ชื่อเสียง : 138
ความดี : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptySun Apr 04 2010, 07:11

10พฤษภาคม โรงเรียนยังไม่เปิดคับ ^ ^

แต่อาจจะไม่อยู่
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

ชื่อเสียง : 208
ความดี : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptySun Apr 04 2010, 07:29

.....ยังรอผลครับว่าจะติดหรือเปล่า(ยังไม่มีตารางสอนโผล่มา+ลงทะเบียนเลย)^ ^
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 68

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptySun Apr 04 2010, 11:51

เปิด 17 พฤษภาคม ครับ
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptySun Apr 04 2010, 12:01

Very Happy 15 คับ พฤษภาคม
SaNooK
Elite 4
Elite 4
SaNooK

ชื่อเสียง : 138

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptySun Apr 04 2010, 12:05

31 พฤษภาคม Very Happy Very Happy Very Happy

สงสัยจะช้าสุด
BankZa52
BankZa52

ชื่อเสียง : 296
ความดี : -3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptyMon Apr 05 2010, 21:06

วันที่ 1 ครับ
แต่ตอนนี้แม่งกำลังฝึกงานเหมือนไม่ได้ปิด - -*
panda
Pokemon Trainer
Pokemon Trainer
panda

ชื่อเสียง : 267
ความดี : 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptyTue Apr 06 2010, 15:53

ผมเปิดวันที่ 17 พ.ค. คับ

อืม.. ส่วนเวลาที่มาบอร์ดนี้ ก็ตอนที่ว่างๆ เช่น หลังเลิกเรียน หรีอ ตอนที่ SERVER OFFLINE คับ

เเต่ว่า มาเพราะสาเหตูเเรกดีกว่าคับ ไม่อยากให้ SERVER OFFLINE เลยค้บ
bulbabenz
New Trainer
New Trainer
bulbabenz

ชื่อเสียง : 46
ความดี : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptyFri May 21 2010, 18:42

ไว้เล่ื่อนเปิดเทอมไปถึงไหนแล้วงิ

@ball_th
โอ้ จะเข้ามหาลัยแล้ว
คงอายุคราวเดียวกันกระมัง

หุ หุ

ปล.ข่าวล่าสุดของเราเปิด 7 มิ.ย.

เลื่อนซะดิ้นเชียว
http://s1.zetaboards.com/pkbattle
ball_th
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptySat May 22 2010, 16:49

bulbabenz พิมพ์ว่า:
ไว้เล่ื่อนเปิดเทอมไปถึงไหนแล้วงิ

@ball_th
โอ้ จะเข้ามหาลัยแล้ว
คงอายุคราวเดียวกันกระมัง

หุ หุ

ปล.ข่าวล่าสุดของเราเปิด 7 มิ.ย.

เลื่อนซะดิ้นเชียว

7 มิ.ย. เหมือนกัลจ้า
masater
New Trainer
New Trainer
masater

ชื่อเสียง : -1
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptyMon May 24 2010, 09:39

ยังม่ะรู้เลยจ้าสอบซัมเมอยังม่ะเสร็จเลยโดนเลื่อนเพาะเสื้อแดง
nightmalze
New Trainer
New Trainer
nightmalze

ชื่อเสียง : 35
ความดี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้   ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้ EmptyMon May 24 2010, 18:15

เปิด 17 พ.ค. ครับ
มาทุกวันตอนเย็น ถ้าไม่มีธุระที่ไหนนะ cheers

ใครเปิดเทอมวันที่เท่าไรมาโพสบอกกันหน่อยครับ และช่วยโพสบอกเวลาที่สามาถมาที่บอร์ดได้
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1