Pokemononlineth
ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ 0popuppk
ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ball_th
Pokemon Watcher
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ EmptyTue Mar 30 2010, 14:29

ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ 1173untitled

เดินอยู่ดีๆไม่รู้ว่าเข้ามาได้ไง มีวิธีออกไปมั้ยคับ Sad Sad
ถ้าแพ้การต้อสู้จะออกไปได้เเต่ผมไม่อยากแพ้อ่ะ ID นี้ยังไม่เคยมีประวัติการแพ้เลย อยากเก็บความซิงไว้ ทำไงดีอ่าคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ EmptyTue Mar 30 2010, 14:41

ถ้ามี กระดานโต้คลื่น พอออกไปได้นะคับ
มีทางเดียวคือต้องสู้แล้วแผ้จนออกไปได้อ่าคับ - -"

โอ้ เอเลคิด- -+

----------------------------------------------------------------------

ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ Images?q=tbn:x7Vedm20_nYLAM
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

ชื่อเสียง : 208
ความดี : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ EmptyTue Mar 30 2010, 15:34

เห็นแระกรณีออกเกมแล้วเข้าใหม่
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ EmptyTue Mar 30 2010, 15:56

ไม่มีทางคับ นอกจากแพ้
ball_th
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้ EmptyTue Mar 30 2010, 16:08

ผมออกมาได้เเล้วคับ
ฝรั่งผ่านไปมาทักกันหลายคนเลย "ไปทำรายตรงน้าน" พอผมบอกว่ามันหลุดเข้ามาเขาก็ร้อง อินเครดดิเบิ้ล Razz
สุดท้ายก้อต้องยอมสู้กับ KAKASHI43 แล้วแพ้
ไป pokemoncenter เลย โดนเปิดซิงจนได้

ปล.รูปที่ผม print screen มาผมลอง relogin เเล้วคับ มันก็เข้ามา ตำเเหน่ง เดิมอยู่ดีอ่า

ใครเดินผ่านแถวๆนี้ก็ระวังกันหน่อยนะ pig

ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1