Pokemononlineth
คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 0popuppk
คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyThu Mar 18 2010, 21:57

เนื่องจากผมบินไปเก็บเขาเรียบร้อย

ตอนนี้ถ้าไม่ตาย ก็คงนอนโรงบาล 7วันอะครับ

เพาะว่าๆๆผมเห็นเขากินโจ๊กอยุ่หน้าสบายใจไม่คิดถึงคนที่จะเล่น

ตอนเขาๆเผลอ ผมเลยไส่แมงสาบ ไส่โจ๊กเขาผมไม่คิดเลยว่าจะเกิดเรื่องแบบนี้

ขอโทดคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ball_th
Pokemon Watcher
Pokemon Watcher
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyThu Mar 18 2010, 22:24

หาาาา จริงเรอะคับบบบ
แต่ไม่ต้องขอโทษหรอกคับ ดีแล้ว 555+

ที่จริงผมว่าน่าจะใส่ระเบิดลงไปฝนโจ๊กเลย อิอิ
Laughing Laughing
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyThu Mar 18 2010, 22:28

ไม่เป็นไรหรอกคับผม ล้อ การ์ตูน คุณนิ๊กเรียบร้อยแล้ว เข้าไปดูบอร์ดรูปภาพที่ผมตั้งไว้เรย*---*

คนเปิดเซิฟเวอร์ตายแล้ว............เข้ามาอ่านคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1