Pokemononlineth
ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ 0popuppk
ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Thunderix
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 35
ความดี : 0

ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ   ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ EmptySat Mar 13 2010, 21:43

คือผมลองเดินๆดูแล้ว ไม่เจอเลยอ่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
SaNooK
Elite 4
Elite 4
SaNooK

ชื่อเสียง : 138
ความดี : 3

ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ   ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ EmptySat Mar 13 2010, 21:45

อยู่ยิม 5
ล่างซ้ายคับ
Thunderix
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ   ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ EmptySat Mar 13 2010, 21:53

คือ ผมจำลำดับได้แค่ยิม 1-4อ่ะครับ ตอนนี้ผมอยู่ตรงmahogany townอ่ะครับ
ขอทราบวอธีไปหน่อยนะ ขอบคุณครับ
SaNooK
Elite 4
Elite 4
SaNooK

ชื่อเสียง : 138
ความดี : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ   ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ EmptySat Mar 13 2010, 22:03

ไปยิม 4 แล้วเดินไปทางซ้าย จนถึงทะเล

แล้วขึ้นเรือ 2k จะไปที่ยิม 5
Thunderix
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ   ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ EmptySat Mar 13 2010, 22:03

อ่อ ต้องขึ้นเรือ นี่เอง
ขอบคุณครับ

ขอทราบทางไป safari ฝั่งjohtoหน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1