Pokemononlineth
น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ 0popuppk
น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

ชื่อเสียง : 208
ความดี : 5

น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 17:16

ดีครับน้องใหม่ครับ เล่นมา3อาทิตย์แระ ตอนแรกไม่รู้นะนี่ว่ามีคนไทยเล่นด้วย พึ่งรู้ก็ตอนที่มาเจอเว็ปนี้นี่และ

ชื่อ หลิน ครับ ^ ^
ขอฝากตัวด้วยนะ

เวลาทักผมอาจตอบช้านิด เพราะเล่น2จอ
ตัวนึงหมกตัวอยู่ในดันมินิริว
อีกตัวเก็บเลเวลไล่ตั้งแต่ยิม1-8 ไม่ก็ดันนําแข็งชั้น4 หาหอยๆๆ2ตัว

วันนี้ได้มินิริวมา1ตัว+ตัวนี้ไม่รู้ว่าโชคดีหรือโชคร้ายนี่ > <

น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ Clip2r
น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ Clip3t

ควรขายทิ้งดีหรือเก็บไว้ดีอะครับ
ถ้าขายนี่ประมาณเท่าไรอะครับ ไม่เห็นขายในร้านเลย

ปล.มินิริวอยู่ในร้านแระ
ขึ้นไปข้างบน Go down
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 17:21

รูปไม่ขึ้นอะครับคลิกขวาดู urlนะครับ
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 17:51

กำ
ดีครับ นายหรอครับ ได้S Carvanha เป็นmembershipหรอครับ ยินดีที่รู้จักครับ ผมทัตงับ^^

ในเกมก็tashuya_th
http://pkoworldth.find-forum.net
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 17:53

S Carvanhaแนะนำเก็บไว้งับ หรือ ถ้าขายก็ราวๆๆๆๆ ตีมูลค่าไม่ได้งับ

แนะนำไปแลกดีกว่างับแลก สักMetagross+Sala+Slaking เซ็ต14token3ตัวเขายังเอางับ
http://pkoworldth.find-forum.net
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 17:54

หรือจะเอามาแลกBlaziken+Scyther+10m+Dragonite+Dragonair ให้เต็มที่เลยครับ ทั้ง ตัว ถ้าสนใจข้อเสนอก็โพสไว้น่ะครับๆๆๆๆๆ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 17:56

+Charizard ให้ด้วย

และก็ Scyther lv72 สนใจ ข้อเสนอก็อบกน่ะ

อย่าตั้งขายในร้านเด็ด ขาดงับ

ประกาสและลลกจะได้กำลังมากว่าชื่อผม ฝากผมขายก็ได้ ไม่โกงงับ^^"

เอาเครดิต เจ้าของเว็บอบดเป็น ประกันเลย

ฝากผมขายก็ ผมต่อรองเป็น แต่ ขอสัก 10%ของที่ได้มาก็พอT^T

แก้ไขล่าสุดโดย Tashuya เมื่อ Thu Mar 11 2010, 18:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
itee
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 287
ความดี : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 17:57

เข้ามาต้อนรับ ขอรับ

cheers cheers
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีคับ   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 18:07

สวัสดีครับ

โปเกมอน
No.318 Carvanha โปเกมอนนํา / ดาร์ฉ
โอกาศได้Hrยากมากแล้วเป็นS อีกถือว่าหายากสุดๆเลยครับ
แนะนำเก็บไว้ก่อนนะคับ ถ้าขายโดยไม่รู้ราคา อาจไม่คุ้มครับ
ศึกษาจาก Dr. Tashuya เชี่ยวชาญด้านโปเกมอนมากมายทั้ง/ราคา/โปเกมอน/เทคนิค
สนใจการแข่งใหญ่ของเหล่าเทรนเนอร์ คุณ Dr. Tashuya เป็นคนจัดคับแข่งวันที่20/21/22
หรือลงแข่งรอบเวล50/100ก็ได้นะคับ santa santa rendeer

สุดยอดครับ santa santa santa santa santa
น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ Trainercard

แก้ไขล่าสุดโดย Tanuprab_Th เมื่อ Thu Mar 11 2010, 18:29, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ball_th
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 18:15

ของเขาเทพจริงๆด้วยอ่ะคับ เห็นด้วย
แต่ก็ต้อนรับนะคับ cheers มาเล่นด้วยกันนะ
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 18:19

ยังไม่เลยพร้อมแต่ก็อยากลองดูครับ(ยังลเอกอีก4ตัวเข้าทีมหลักไม่ได้เลย)

2ตัวหลักก็ ทรานเชล+โกดัก

ปล.ตอนนี้ในทีมมีแต่ตัวน้ำทั้งนั้นเลยยกเว้นริวาตตัวเดียวที่เป็นไฟ > <
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 18:20

เอาS Carvanhaแลกสิงับ

เดียวเอาไปแลกให้ไม่โกงขอรับ

รับประกันว่า ในเกมไม่มีตัวไหนที่ คุณ ไม่ได้

S Carvanhaไอ S ปลาของคุณแลกได้หมดทุกตัวในเกม ขอแค่คุณบอกเดียวผมจัดการให้ขอรับ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 18:22

แนะนำเอาไปแลกโปเก เซ็ท14tokenจะเป็นการดีมากขอรับ แนะนำ ไม่มั่นใจว่าตัวเอง รู้ค่าโปเกม่อนมากพอไหม
ปรึกษาผมได้ หรือจะฝากผมเอาไปแลก ก็ได้ ไม่โกงขอรับ คนไทยด้วยกัน

แล้วคุณก็ทำชื่อเสียงให้คนไทยมากๆๆๆ

แนะนำ

ตอนนี้

ใครpm มาแลกตัวS ปลาของคุณ อย่าแลกไม่ก็ ปรึกษาผมก่อน แล้วคุณจะไม่โดนเอาเปรียบ
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 18:26

ครับขอคุณมากครับ แต่ผมอยากลองใช้โปเกมอนของผมดูก่อนนะครับ^ ^
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 18:29

>>>แล้วคุณก็ทำชื่อเสียงให้คนไทยมากๆๆๆ<<<

มันยังไงอะครับ
ตัวปลาstatus badเยอะ ไม่อยากเอาเป็นตัวหลักเลย> <
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ครับ   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 18:33

linkun พิมพ์ว่า:
>>>แล้วคุณก็ทำชื่อเสียงให้คนไทยมากๆๆๆ<<<

มันยังไงอะครับ
ตัวปลาstatus badเยอะ ไม่อยากเอาเป็นตัวหลักเลย> <

Badเยอะแต่ค่าสเตตัสยังคงอยู่ในระดับสุดยอดคับ!!!เพราะว่าเป็นS
/โอ้~~---------------------------- confused rendeer rendeer rendeer rendeer
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyThu Mar 11 2010, 19:51

ก็เอาไปแลกสิงับ แลกเป็นไหมเอ่ย ประกษสเป็นไหมเอ่ย ฝากผมแลกก็ได้ครับ รับรองว่าต้องได้ตัวธาตุน้ำดีๆแน่ครับ

ฝากผมช่วยแลกโปเกม่อนตัวอื่นสิงับ

ผมต่อรองราคาเป็น และรู้ค่าโปเกม่อน ผมกลัวคุณจะเอาS Carvanhaไปแลกกับคนไม่คุ้มจังเลย

T_T
BankZa52
BankZa52

ชื่อเสียง : 296
ความดี : -3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyFri Mar 12 2010, 12:53

ช่วยสอนวิธีเล่น 2 จอทีสิครับอยากเล่น 2 จอง่า
linkun
Gym Leader
Gym Leader
linkun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥   น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥ EmptyFri Mar 12 2010, 14:43

2จอมัน2เครื่องนะครับ เล่นเครื่องพี่อีกเครื่อง- -

น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1