Pokemononlineth
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* 0popuppk
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*

Go down 
5 posters

อยากให้คุณTashuyaกลับมาบอร์ดนี้ขนาดไหนความรู้สึกต่อคุณTashuya
1.อยากให้คุณTashuyaกลับมามากๆๆๆๆLv1000000000
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_lcap18%หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_rcap
 18% [ 5 ]
2.อยากให้คุณTashuyaอย่าท้อถอยกลับมาเล่นด้วยกันอีก
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_lcap18%หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_rcap
 18% [ 5 ]
3.อยากให้คุณTashuyaกลับมาเล่น
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_lcap21%หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_rcap
 21% [ 6 ]
4.เฉยๆไม่ออกความเห็น
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_lcap4%หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_rcap
 4% [ 1 ]
5.ให้อยู่แบบไร้ตัวตน แบบนั้นก็แล้วแต่
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_lcap4%หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_rcap
 4% [ 1 ]
6.ยังไงก็ได้
 4% [ 1 ]
7.ออกความคิดเห็นโดยการโพสละกัน!!~
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_lcap0%หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
8."เราจะไม่พูดว่าลาก่อน...แต่เราจะพูดว่า แล้วพบกันใหม่"
 18% [ 5 ]
9.ไม่อยากเสียเพื่อนดีๆเลยถ้านั่นคือเส้นทางจริงๆลาก่อน~
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_lcap7%หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_rcap
 7% [ 2 ]
10."อย่ามั่วปล่อยให้คนชั่วสะใจกับสิ่งที่มันทำให้เรายอมแพ้"สู้ๆ
หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_lcap6%หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* I_vote_rcap
 6% [ 2 ]
คะแนนทั้งหมด : 28

ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*   หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* EmptyTue Mar 09 2010, 23:45

จากบอร์ดที่คุณTashuya ตั้งมา มีคนอยากแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับคุณTashuya ชื่อคุณไบร์ หรือคุณทัตไม่แน่ใจนะ
ซึ่งคุณTashuya ผมเดาได้ว่าเขาเล่นมาหลายเดือนแล้ว ถึงจะโดนโกงไป แต่ก็กลับมาตั้งหลักใหม่ได้
โดนโกง10ครั้ง--->ไม่เท่ากับ---->โดนแฮกไอดีนะคับ (ผมโดนแบน ในเกมRoนะขายเงินแลก@แคชโดนแบนเสียไปราว10,000)
ทั้งของ ตัวละคร หมดเลย) มาคิดดู น่าจะรอบคอบกว่านี้แต่สายไปพิมพ์ไปขอร้องทีมงานให้ยกเลิกแบนยังไงก็ไม่ได้อยู่ดี / นอกเรื่อง- -
แต่ว่าอย่างเกมนึง..ผมได้โดนโกง ไป(ซึ่งเล่นเกมไหนก็เคยโดนโกงทุกเกมอยู่แล้ว) โดนโกงไปเลิกเล่นไป1เดือน สุดท้ายก็กลับมาเล่นใหม่
แต่อย่างบางคน ที่เคยโดนแบน ในโปเกมอนนี้ เขาอาจเลิกเล่นไปเลย
แต่ว่า ผมก็ว่า โดนโกง1ครั้ง รู้สึกเจ็บใจกว่า โดนแบน อีก- -
แต่ อยากให้คุณ Tashuya กลับมาบอร์ดนี้เหมือนเดิมคับ เพราะบอร์ดนี้คนไม่ค่อย พิมตอบกัน อย่างตอนผมเข้ามาใหม่
พิมถามไป แปปนึงคุณTashuya ก็พิมตอบมาแล้ว แล้วก็คุณ itee แล้วก็อีกหลายคน ซึ่งก็ดีใจพิมไปมีคนตอบ- -"
แล้วก็อยากให้ คุณTashuya ที่ชำนาญเกมแล้วคุณคนอื่นๆก็ อยู่กับบอร์ดแล้วก็เล่นเกมโปเกมอนไปนานคับ~
ถึงเจอคุณTashuya(ผู้เล่นไร้ตัวตนเซียนจ้าวมังกร) ในเกมโปเกมอน ผมก็จะทักปกตินะ (พิมไม่เก่งอังกฤษ)
แล้วก็ผมก็ไม่ชอบสนิทกับฝรั่งนะผมไม่ค่อยไว้ใจฝรั่งเลย พูดคนละภาษา / ขนาดคนไทยกันเองยังโกงกันได้(ในเกมนะ)
คนพูดภาษา อังกฤษฝรั่งในเกม อีกผมเลยไม่เชื่อใจเลย ถึงจะพอเข้าใจบ้าง แต่ก็ไม่รู้ นิสัยจริงๆว่าเขาจริงใจคิดจะโกงรึเปล่า
เคยอยู่เกมนึงนะคับเขาให้ยืมไอเทมดีๆ+8!~ซึ่งเขาให้ยืมครั้งแรกหลังคบกันในเกมราวๆ2เดือนให้ยืมขโมยได้เลย
ผมก็คิดจะขโมยเลยละแต่ก็ไม่ขโมย สุดท้ายก็ไม่ขโมย เพราะเห็นเขาอุส่าให้ยืม ใช้ 2อาทิตย์แนะ- -
แล้วก็วันหนึ่งเขามาบอกว่า ขอยืมidหน่อย จะเอามาช่วยปั้มเวล ผมก็ถามว่า ผมก็ช่วยเวลตอนนี้ให้ได้นะ
เขาก็บอกว่า ไว้เวลตอนดึกๆ ด้วย ผมเลยเชื่อใจ โดนแฮกในที่สุด ไม่มีหลักฐานอะไร แจ้งได้เลย ประมาทไปน่อยคับ<--จำได้ขึ้นใจ/นอกเรื่อง
แต่ปัจจุบันก็ทำใจได้แล้ว
ผมหวังว่าคุณทัตจะกลับมาบอร์ดนี้แบบเดิมปกตินะคับ*------*
นับถือในฐานะความสวยงามของโปเกมอน
แล้วก็คู่แข่งที่อยากชนะดูให้ได้ซักครั้ง(ต้องรอผมเก่งก่อน)- -
แล้วก็สร้างกิลเมื่อไร่ผมอยู่ด้วยคนนะ*------------------------*
/พูดนอกเรื่องเยอะเลย เลย จำไม่ได้แล้วว่าจะพูด อะไรต่อ ขอโทษนะคับ- -
ช่วยแสดงความคิดเห็นกับคุณTashuya ด้วยนะคับ
แบบสำรวจก็ ล๊อกอินไอดีก่อนนะคับ
อยากบอกอะไรกับคุณ
Tashuya โพส ทีนะคับ rendeer
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*   หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* EmptyWed Mar 10 2010, 00:09

ขอบคุณน่ะครับ สำหรับกำลังใจ

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันผมเล่นไปเพื่ออะไรต่อ

ผมท้อมาก ไว้ข้อคิดดูก่อนน่ะ ครับ พรุ่งนี้ไปเอาใบเกรด เกรดดี ผมอาจอามดีมาเล่นต่อ

แต่ผมขอสัญญาว่า บอร์ดนี้จะไม่ไปไหนหรอก เกมส์ผมอาจไค่อยเล่น แต่จะเอาความรู้ต่างๆเกี่ยวกับpwoมาลงให้เสมอ

เพราะมันคือหน้าที่ของผม ไว้ว่างๆจะหาอะไรลงใหม่ๆ ช่วงนี้ขอให้ผมทำใจก่อน

ขอให้เหล้าเทรนเนอร์ไทยทุกคนจงประสบแต่ความโชคดี
http://pkoworldth.find-forum.net
ball_th
Pokemon Watcher
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*   หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* EmptyWed Mar 10 2010, 08:26

นั่นไงคุณ Tashuya เริ่มยอมใจอ่อนแล้ว
เกรดเทอมนี้ผมได้ 3.66 คับได้ 79คะแนน(เกรด3.5) 4วิชาแน่ะ เซงมากๆๆ
แต่เทอมนี้ผมได้ วิชา ชีววิทยาที่ 1 ในสายของโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า คับ (ด้วยคะเเนน 92 คะเเนน) ภูมิใจสุดๆ
Tashuya
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*   หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* EmptyWed Mar 10 2010, 09:45

เก่งกันจังเลย
http://pkoworldth.find-forum.net
suntzuke
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 10
ความดี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*   หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* EmptyWed Mar 10 2010, 15:57

น้อง ball_th อยู๋เตรียมน้อมเหรอคับ อยู๋รุ่นรัยเอ่ย

พี่จบมานานแล้ว อยู่รุ่น 16 น่ะ
ball_th
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*   หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* EmptyWed Mar 10 2010, 20:09

ผม อยู่รุ่นที่ 21 คับ
ไม่คิดเลยนะคับเนี่ยว่าจะมีรุ่นพี่มาเล่นในบอร์ดนี้ด้วย
พี่จบแล้วไปเรียนที่ไหนอ่ะคับ
ผมรอไปสอบที่เภสัช ม.ศิลปากรอยู่ (ตอนนี้ติด วิศวะ เครื่องกล สจล.)
ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

ปล. พี่ได้เรียนเคมีกับครูหมวยมั้ยคับ
ข้อสอบยากสุดๆคับ เป็นตำนานจริงๆ
BankZa52
BankZa52

ชื่อเสียง : 296
ความดี : -3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*   หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* EmptyWed Mar 10 2010, 21:12

แห่มๆเด่วก็มา
เล่นมาไกลขนาดนี้ละ
ไปพักผ่อนซะหน่อยมันเป็นเรื่องธรรมดา
ไม่ต้องรีบ
พักให้เต็มที่

ป.ล.กลับมาคราวหน้าเก่งภาษาอังกฤษแน่ๆเร้ย 5 5 5 5+
prai05
Pokemon Ranger
Pokemon Ranger
prai05

ชื่อเสียง : 506
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*   หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~* EmptySun Mar 14 2010, 19:52

ชีวิต คนเรา ต้องมีเบื่อกันบ้าง

หัวข้อ:แล้วพบกันใหม่~*
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1