Pokemononlineth
คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป 0popuppk
คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป   คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป EmptyMon Mar 08 2010, 08:09

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Poke_red2

คิดถึงมากมาย Crying or Very sad
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://pkoworldth.find-forum.net
ball_th
Pokemon Watcher
Pokemon Watcher
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป   คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป EmptyMon Mar 08 2010, 09:03

ไม่ได้เห็นมานานละคับ
คิดถึงเหมือนกัล
เทียบกะปัจจุบันไปลงใน NDS แล้ว
อีก 10 ปีจะเป็นยังไงบ้างน้อ Rolling Eyes
lnwkengza300
New Trainer
New Trainer
lnwkengza300

ชื่อเสียง : 68
ความดี : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป   คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป EmptyMon Mar 08 2010, 12:00

สมัยนี้คงเป็น Pokemon XD นะครับ ภาคนี้ภาพสวยมาก
กับภาค Pokemon Battle Revolution

นี่ pokemon XD

https://www.youtube.com/watch?v=hjcTc_i5YRs

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Al15t0e2

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Brqnjado

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Hwuzwp94

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Ucb75nm4

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป P038zqlo

อันนี้ pokemon battle Revolution

https://www.youtube.com/watch?v=wxfFyvXAHgE

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป 9ka9q5bs

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป 4y4abaxa

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Ee4gtmh2

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป P0wht09d

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป 1zxwblv2

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป 81d5sigb

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป Zls9kq0q
Tashuya
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป   คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป EmptyMon Mar 08 2010, 12:45

แล้วไม่มีในเครื่องPCหรอแบบนี้
http://pkoworldth.find-forum.net
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป   คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป EmptyMon Mar 08 2010, 12:55

ว่าจะฆ่าได้1ตัวกินเวลานานกี่นาทีเนี่ย- -"
ปล.ในอนาคตผมว่า lv16(เวลากลายร่างคงยากแน่ๆ)
Wor
Elite 4
Elite 4
Wor

ชื่อเสียง : 190
ความดี : 8

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป   คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป EmptyMon Mar 08 2010, 19:00

เครื่อง PC ภาพสวยๆก็ Pokemon Stadium ครับ เล่นใน Project64

คิดถึงเกมส์โปเกม่อน สมัยนี้จังครับ สมัยผมอยู่ป.3 มาดูรูป
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1