Pokemononlineth
อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง 0popuppk
อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
lnwkengza300
New Trainer
New Trainer
lnwkengza300

ชื่อเสียง : 68
ความดี : 3

อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง   อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง EmptySun Mar 07 2010, 10:49

ผมมีเเค่ Charizard 57,Primeape 50,Alakazam 48,Aecinine 50 ใครมีเเล้วรับเเลกบ้างขอ ได้ปะ อยากได้มากก
ขึ้นไปข้างบน Go down
almost
Gym Leader
Gym Leader
almost

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง   อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง EmptySun Mar 07 2010, 11:02

ไม่มีใครมีหรอก

ถึงมีเขาไม่เอากัน หรอกมันไม่คุ้ม มันตั้ง 9Tokenนะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: -v -   อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง EmptySun Mar 07 2010, 11:33

9Token = 320บาทมั้งคับ แถมต้องใช้บัตรเคดิตอีก

อยากได้ Aerodactyl ครับ ใครรับเเลกบ้าง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» อยากได้ ID สมัคได้รึป่าวตอนนี้
» อยากได้ อีบุย(Evee)อ่ะครับ
» น้องใหม่ครับฝากตัวด้วยนะ♥♥♥
» การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว
» JYNX ครับ