Pokemononlineth
วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) 0popuppk
วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
jorker1234
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 10
ความดี : 0

วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptySun Feb 28 2010, 20:57

วันนี้มีใครเอาโปโกมอน ไปตั้งขาย ที่ Mart บ้างครับ อยากรู้ว่ามีปัญหาเหมือนผมไหม
ปัญหามันมีอยู่ว่า วันนี้เอา snorunt กับ spheal ไปตั้งขายใน mart พอมันคำนวณราคาค่าฝากขายเสร็จผมกดตกลง
ระบบ ก็ตัดเงินค่าฝากขายทันที แต่โปเกมอนของผมหายไป ไม่มีอยู่ใน list โปเกมอนในร้านของผม
ผมจึงคิดว่า คงต้องรอซักแปป ..........1ชม. ผ่านไป ผมก็เข้าไปดูใหม่ มันก็ยังไม่ขึ้นให้
ผมจึงไปดูที่ poke ก็ไม่มีpokemonตัวที่ตั้งขายแล้ว (ออกแล้วเข้าใหม่แล้ว)
จึงอยากถามดูครับมีใครเป็นแบบผมบ้างไหม หรือ เป็น bug ในเกม หรือเป็นเพียงผมคนเดียว T-T(เสียดายโปเกมอน)
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptySun Feb 28 2010, 21:04

แงแงผมไม่ทราบอะงับ

แต่ไปซื้อของอะไปซื้องับ

มีรายกรณี อาจไม่บักมั่ง นายอาจไปตั้ง ปรามูล เยอะ

แต่ดันไปตั้งราคาขาย น้อยคนเลยซื้อซะเลย

อาจเป็นไปได้น่ะ

เพราะในchat allไม่มีใครโวยว่าbug martอะงับ

อย่างไงก็เสียใจด้วย bounce
http://pkoworldth.find-forum.net
jorker1234
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 10
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptySun Feb 28 2010, 21:56

คือผมไม่เคยตั้งเป็นประมูลอะครับ มีแต่ตั้งขาย เท่านั้นครับ
และก็ถ้าขายออก ระบบก็ต้องแจ้งเตือนมาให้นะครับ
อีกทั้งเงินก็ไม่ขึ้นด้วย มีแต่ลดไป (เพราะค่าธรรมเนียนในการตั้งขาย)
T-T
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptySun Feb 28 2010, 22:05

เห็นใจจังงับ ทำใจงับผมโดนโกงมินิริวยังไม่เสียดายเลย^^
http://pkoworldth.find-forum.net
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: - -   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptySun Feb 28 2010, 22:42

Tashuya พิมพ์ว่า:
เห็นใจจังงับ ทำใจงับผมโดนโกงมินิริวยังไม่เสียดายเลย^^

โดนโกงมินิริวหรอคับ- -
แล้วไปโดนยังไงมาหรอคับ confused confused
..มินิริวคุณTashuya"] ก็มี1ตัว?ไม่ได้หายนี่คับรึว่าตอนแรกมีอยู่2ตัว affraid
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptyMon Mar 01 2010, 00:09

เมื่อก่อนมี1 ด้วยงับ ตัวนี้เพิ่งได้มา

เมื่อก่อนiteeให้1ตัวงับ ที่จิงมีไคริวทั้ง 5ตัวแล้วเชียวT^T
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: 8y[   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptyMon Mar 01 2010, 11:44

Tashuya พิมพ์ว่า:
เมื่อก่อนมี1 ด้วยงับ ตัวนี้เพิ่งได้มา

เมื่อก่อนiteeให้1ตัวงับ ที่จิงมีไคริวทั้ง 5ตัวแล้วเชียวT^T

คับมะงั้นกลายเป็นเซทมังกรเลย- - Crying or Very sad
/คุณitee ให้มินิริวมา1ตัว affraid
/การต่อสู้รอบสุดท้ายไคริวออกโรง http://video.mthai.com/player.php?id=18M1224042343M0
prai05
Pokemon Ranger
Pokemon Ranger
prai05

ชื่อเสียง : 506
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptyMon Mar 01 2010, 21:09

อยากได้ไคริวบ้างจัง
affraid affraid affraid
BankZa52
Pokemon Watcher
Pokemon Watcher
BankZa52

ชื่อเสียง : 296
ความดี : -3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)   วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน  แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า) EmptyTue Mar 02 2010, 16:35

ถ้าเป็นไปได้ช่วยสอนวิธีตั้งขายด้วยครับ ตั้งขายไม่เป็น
No

วันนี้ ตั้งขายโปโกมอน แล้วมันไม่ยอมเพิ่มเข้าไปในร้านอะครับ (bug หรือเปล่า)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1