Pokemononlineth
~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ 0popuppk
~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ 0popuppk
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  indexindex  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^

Go down 
pongsirideal
Freedomlife
ponton55
pureandom
Yesong
minirumunu
bulbabenz
miyabi
obenzoza0147
mankamde
Tashuya
15 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 10:37

ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ^_^

กระผมชื่อ ทัตซึยะ ฝากตัวด้วยครับ

ชื่อในเกมส์:tashuya_th เจอกันทักกันได้ครับ

ถ้าจะถามอายุผมหรอ ก็ประมาณวัยteenละมั่ง อิอิ

ส่วนโปเกม่อนที่ชอบหรอ คือตัวผมชอบ โปเกม่อนธาตุพลังจิตมาก
เลยชอบ Gangar มาเลยครับ
~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ 94
ตัวนี้เลย อิอิ^^

คำพูดที่ติดปากหรอ ก็คงจะเป็น: เฮ้ย อะไรว่ะ Smile
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://pkoworldth.find-forum.net
mankamde
Elite 4
Elite 4
mankamde

ชื่อเสียง : 14
ความดี : 1

~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 15:08

ผมชื่อแมน

ยังไม่มีตัวละครเพราะสมัครไม่ได้อ่าครับ

พอสมัครแล้วมันขึ้น

Submission Error

There was an error in the submited form.
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 16:16

mankamde พิมพ์ว่า:
ผมชื่อแมน

ยังไม่มีตัวละครเพราะสมัครไม่ได้อ่าครับ

พอสมัครแล้วมันขึ้น

Submission Error

There was an error in the submited form.

ให้ช่วยสมัครให้ไหมครับ เดียว ถ้าไมได้จริงๆ PMส่งจดหมายมาบอกน่ะว่าจะให้สมัครให้ไหม
http://pkoworldth.find-forum.net
mankamde
Elite 4
Elite 4
mankamde

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 16:52

เดียวผม PM ไปหาพอดีไม่ได้จริงๆ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 16:59

mankamde พิมพ์ว่า:
เดียวผม PM ไปหาพอดีไม่ได้จริงๆ

แล้วจะเอาโปเกม่อนตัวอะไรหรอครับ บอกมาด้วย^^"
mankamde
Elite 4
Elite 4
mankamde

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 17:06

ผมเอาโปเกม่อนไฟนะ - - Very Happy
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 17:26

ดูท่าตอนนี้จะเกิดข้อผิดพลาดอะไรสักอย่างอยู่ครับทำให้สมัครสมาชิกไม่ได้- -"ขอโมษด้วยน่ะครับ

เมื่อเช้าผมยังสมัครได้อยู่เลย สงสัยเขาปิดปรับปรุง เพราะเวลาตอนนี้ของเขาคงเป็นช่วงกลางคืน- -"

ไว้ดึกๆจะสมัครให้อีกทีน่ะ
mankamde
Elite 4
Elite 4
mankamde

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 17:36

ครับผมขอบคุณมากครับ ^^
obenzoza0147
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 1
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 17:43

สมัครให้ผมด้วยได้ใหมครับ
ผมงงอะสมัครตรงไหนหราครับ
เพิ่งเข้ามาอะ
ผมเอาอะไรก็ได้ครับโปเกมอนอะ
อยากเล่นเกมส์แบบนี้มานานแล้วอะครับ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 17:52

obenzoza0147 พิมพ์ว่า:
สมัครให้ผมด้วยได้ใหมครับ
ผมงงอะสมัครตรงไหนหราครับ
เพิ่งเข้ามาอะ
ผมเอาอะไรก็ได้ครับโปเกมอนอะ
อยากเล่นเกมส์แบบนี้มานานแล้วอะครับ

ไม่มีปัญหาครับ แต่ตอนนี้ระบบสมัครมันปิดปรับปรุงครับ เพราะช่วงนี้คงเป็นใกล้เช้าของเขา เขาเลยปิดมั่ง^^

เพราะเมื่อเช้าผมยังสมัครได้เลย กรุณาส่งข้อความส่วนตัว หรือเรียกว่าPMมาให้ผมเลยครับ

ชื่อตัวละครหรือidนั้นเอง: (อย่าลืมตั้งชื่อแบบนี้น่ะ ชื่อที่ต้องการ_thจะได้รู้ว่าเป็นคนไทย)^^
รหัส:
เพศตัวละคร:
e-mail:
โปเกม่อนเริ่มต้น มีไฟ น้ำ พืช:

ส่งมาทางข้อความส่วนตัวหรือเรียกว่าPMน่ะ ถ้าโพสบอกตรงนี้เดียวคนรู้หมด^^ ไว้ถ้าระบบสมัครสมาชิกสมัครได้แล้ว
ผมจะรีบสมัครให้เลย^^
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyThu Dec 10 2009, 19:09

นายเราสมัครให้แล้วน่ะ ดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ข้อความส่วนตัวนาย เราส่งข้อความไปหานายแล้ว^^

นายต้องรีบไปยืนยันก่อนจะครบ24 ชม.น่ะ ไม่งั้นมันจะลบ
miyabi
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyFri Dec 11 2009, 05:25

affraid ก็ว่าไมสมัค มะ ได้ ยาก เล่น มัก มัก
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyFri Dec 11 2009, 08:17

miyabi พิมพ์ว่า:
affraid ก็ว่าไมสมัค มะ ได้ ยาก เล่น มัก มัก

ปัญหาการสมัครไม่ได้ มี3ประการครับ

1.คุณตั้งชื่อตัวละครซับซ้อนเกินไป แนะนำว่าให้ตั้งพิมเล็กให้หมด
2.รหัสควรมีภาษาอังกฤษปนอยู่ข้างหน้าสัก2ตัว
3.อาจเป็นที่ระบบกำลังปิดปรับปรุง ลองสังเกตจำนวนการสมัครบนเว็บดูครับ

ถ้ามันเพิ่มขึ้น แสดงว่าสมัครได้^^
bulbabenz
New Trainer
New Trainer
bulbabenz

ชื่อเสียง : 46
ความดี : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyFri Dec 11 2009, 14:48

อ้าว เอ๋ย์ เอ้อ- -

ที่นี่หรือที่general talk กันแน่อ่ะที่ใช้แนะนำตัว เริ่มเง็งแต่หัววันและ-.-
http://s1.zetaboards.com/pkbattle
minirumunu
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยด้วย ผมสมัครไม่ได้   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptySat Jan 16 2010, 14:48

ผมสมัครไม่ได้ครับแต่คืนนี้จะลองสมัครอีกที
minirumunu
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptySat Jan 16 2010, 14:59

โอ้วสุดยอด สุดปลาย
สมัครได้แล้ว หวังว่า คงจะมีคนเล่นอยู่นะครับ
ช่วยแนะนะผมด้วยแล้วกันครับ

mini_th
กานต์ (kan) นะครับ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptySat Jan 16 2010, 17:04

ยินดีด้วยน่ะครับ กดjoin chanel แล้วพิมว่าthaiด้วยน่ะ แหล่งรวมคนไทยคุยกัน
minirumunu
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: คุยยากจังเลย   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptySat Jan 16 2010, 21:39

คุยยากจังเลยครับ
ยิ่งเก่งภาษาอังกฤษซะด้วย
แต่ก็อยากเล่นครับ

มีข้อสงสัย
คนไทยจะเล่นกันตอนกลางวันใช่ใหมครับ
อีกอย่าง ผมว่า กลางวัน ไวกว่ากลางคืน

อีกข้อครับ
มีบทสรุปไหมครับ

ขอบคุณ
Tashuya
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptySat Jan 16 2010, 22:04

บทสรุปไม่มีครับ ถ้าเคยเล่นในเกมบอยมาก่อน จะทำให้เล่ง่ายกว่าเดิม

ส่วนเรื่องคุยนั้น เขาใช้ภาษาคาราโอเกะกันงับอิอิ
Yesong
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptySun Mar 21 2010, 10:08

หุหุหุ

ท่านทัตสึ

เว็บไหนๆก้อชื่อเดิมนะคะ

อิอิ

ปิดเว็บนั้นทำไมอะคะ
pureandom
New Trainer
New Trainer
pureandom

ชื่อเสียง : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptySun May 30 2010, 20:42

สมัครให้เราบ้างดิที่เมล peaw_za_2@hotmail.com
ponton55
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyMon Aug 16 2010, 11:30

ดี คับ สมัคร ยัง งัย หรอ
ผม งง อ่ะ
ช่วย หน่อยจิ
นะ สมัคร ไห้ บ้าง จิ
ถ้า ได้ ก้อ ขอบ พระ คุน มาก นะคับ
ponton55
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyMon Aug 16 2010, 11:31

ช่วย หน่อย นะ คราฟ
อยากเล่น มาก อ่ะ
แต่ สมัคร ไม่เปน
mail เรา นะ
m_ponton@msn.com
Freedomlife
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyTue Aug 17 2010, 18:19

สมัครให้หน่อยได้ไหมคะอยากเล่นมานาน Very Happy
pongsirideal
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^   ~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^ EmptyWed Aug 18 2010, 23:16

หวัดดีคับ
ของผม
ที่ selecta server มันเปน DOCTYPE HTML PUBLIC
พอกดไอดี และพาดเสร็จ พอกดเข้า มันขึ้นว่า can not connect to PWO server,Please try again.
ทำไงดีคับ

~ยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ~^_^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next